Rigakafin yin amfani da tsabtace fuska

Mai wanke fuska, wanda kuma aka sani da tsabtace fuska, kayan kwalliya ne mai tsaftacewa. Ana amfani dashi don cire datti daga saman fatar fuska da kiyaye fatasabo ne kuma mai dadi, yana taimakawa wajen kula da ayyukan al'ada na ilimin lissafi na fata, kuma yawanci ana amfani dashi a matsayin wani ɓangare na kula da fata. Bari muyi magana game da abin da kuke buƙatar kula da lokacin amfani da tsabtace fuska!

1. Hattara yayin zabar fata mai laushi da matsalar fata

Don fata mai laushi ko mara ƙarfi, kuna buƙatar mayar da hankali kan laushi da amincin samfurin. Ana ba da shawarar yin amfani da tsabtace fuska mai sauƙi.

2. Kumfa ba shi da alaƙa da tasirin tsabtace fuska

Adadin da fineness nakumfa na tsabtace fuskaba su da alaƙa kai tsaye tare da ingancin tsabtace fuska. Amma kumfa mai wadata da kyau shine mabuɗin mahimmanci ga yawancin masu amfani don zaɓar yin amfani da shi akai-akai.

3. Kar a yawaita tsafta

Ko da an cire lipids daga glandan sebaceous na ɗan lokaci bayan tsaftacewa, za su dawo cikin wani ɗan lokaci. Duk da haka, lipids daga stratum corneum yana ɗaukar lokaci don farfadowa, kuma danshin fata ya samo asali ne daga NMF (nau'in moisturizing na halitta) da ke cikin fata. Sabili da haka, kada fata ta kasance mai tsabta don kauce wa wuce kima cirewar ƙwayoyin cortical da rushewar NMF da lipids na intercellular (ceramides, cholesterol).

wanke fuska

4. Abubuwan wanke fuska masu da'awar yin tasiri

Tunda kayan wanke fuska suna tsayawa akan fuska na ɗan gajeren lokaci, yawanci ƴan mintuna kaɗan kawai, kuma ana wanke su a ƙarshe, a zahiri wasu sinadarai masu aiki suna da wahala su kasance a fuskar. Sabili da haka, yana da matukar wahala a dogara ga masu tsabtace fuska don cimma abin da ake kira fari, cire freckle, da kuma tasirin yaƙe-yaƙe.

Guangzhou Beaza Biotechnology Co., Ltd.wata masana'anta ce ta ƙware a cikin samar da kulawar mutum, kulawar fuska da samfuran kula da jiki. Ya tara gogewa mai arziƙi a cikin sarrafa OEM, gami da sarrafa kayan kwalliya daban-daban, sarrafa kayan aikin gashi, sarrafa abin rufe fuska, sarrafa gel ɗin shawa, da sarrafa injin wanki. Gyaran gashi, da dai sauransu Muna ba da mahimmanci ga ingancin samfur, kuma muna da takaddun shaida na GMP da SGS.


Lokacin aikawa: Nuwamba-17-2023
  • Na baya:
  • Na gaba: