Kyakkyawan haske mai haske mai haske yana da kyau sosai, amma novices suna son shi kuma suna ƙin sa, saboda idan kuna son sanya kayan shafa ɗinku ya ci gaba, dole ne ku koyi yadda ake amfani da su.highlighters.
Menene samfurori masu haskakawa?
Ana amfani da masu haskakawa ba tare da kyalli mai kyau ba don ɓoye ɓacin fuska ko lahani, sa fuskar ta cika, da haskaka tsagewar hawaye da nasolabial folds. Suna da tasiri sosai kuma ba sa nuna pores, don haka sun fi dacewa da 'yan mata da manyan pores ko fata mai laushi.
Kyakkyawan haske mai haske:
Sequins suna da ɗan laushi, kuma kuna iya ganin ɗan ƙaramin kyalli a fuska. Ana amfani da su sau da yawa don haɓaka kyalli na fuska. Suna da ƙananan maɓalli kuma masu yawa, dacewa da kayan shafa na yau da kullun da kayan shafa mai haske masu tafiya.
Sequin highlighter:
Kwayoyin sequin suna bayyane, mai sheki a kan fuska yana da mahimmanci, kuma kasancewar yana da karfi, don haka bai dace da fata tare da manyan pores ba. Ya fi dacewa don amfani a cikin liyafa da sauran taro, kuma yana da ɗaukar ido sosai idan an haɗa shi da kayan shafa mai nauyi na baya.
Yaya za a yi amfani da kayan aikin haske daban-daban?
Yatsu:
Abũbuwan amfãni: Madaidaicin tarin foda, ba sauƙin tashi foda ba, dace don amfani da cikakkun bayanai kamar gadar hanci da kololuwar lebe, mai sauƙi ga masu farawa suyi aiki.
Amfani: Yi amfani da yatsan tsakiya ko yatsan zobe don shafa cikin da'ira, sannan a shafa a bayan hannu daidai kafin a shafa a fuska, cire foda da ya wuce kima, a shafa kadan sau da yawa, sannan a shafa a fuska a hankali.
Goga mai haske, goga mai siffar fan:
Abũbuwan amfãni: Goga yana da babban lamba surface kuma yana da sauƙi don sarrafa adadin foda. Ya dace a yi amfani da shi a kan kunci, goshi, ƙwanƙwasa, da wuraren da ake buƙatar yadawa daidai.
Amfani: Yi amfani da titin gefen goga don yin amfani da sauƙi, kuma amfani da ƙarfin haske. Kafin a shafa a fuska, sai a kashe sauran foda a kan goga sannan a shafa a hankali a wuraren da ake bukatar haske.
Gwargwadon gashin ido mai lebur:
Abũbuwan amfãni: Ƙarin daidaitattun tarin foda, wanda ya dace da dotting a kan matsayi na jakunkunan ido da kuma kan idanu, yana sa tasirin kayan shafa ya fi dacewa da yanayi.
Amfani: Yi amfani da ƙarshen goga ɗaya don shafa da sauƙi, kuma yi amfani da ƙarfin haske. Shafa hannu kafin a shafa a fuska, sannan a shafa a hankali a wuraren da ake bukatar haske.
Yadda za a yi amfani da haske a kan gadar hanci?
Kar a shafa alamar da ke kan gadar hanci har zuwa kasa, in ba haka ba hanci zai yi kauri da karya. Domin yin amfani da haske a kan gadar hanci daidai, yi amfani da yatsanka don ɗaukar haske, shafa shi a mafi ƙasƙanci na tushen hanci, sa'an nan kuma shafa shi a kan titin hanci, kuma hanci zai bayyana juyowa da mikewa.
Lokacin aikawa: Juni-18-2024